Fan Motar fan -W2410

A takaice bayanin:

Wannan motar tana da sauƙin kafawa da dacewa da kewayon samfurin firiji. Cikakken canji ne na Motar Nidec, maido da aikin sanyaya na firiji da kuma shimfiɗa ta.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Gabatarwar Samfurin

Ana gina motocin mu da kayan ingancin da kuma daidaitaccen injiniya don isar da manyan aiki da karko. An tsara shi don aiki a hankali da kyau, kiyaye firiji a cikin mafi kyawun zazzabi ba tare da haifar da kowane rikicewar ku ba.

Baya ga batun aikinta na banbanta, motar Fagenmu tana da ƙarfin kuzari - ingantacce, yana taimaka muku yana ajiyewa a kan takardar lantarki yayin rage sawun ku na carbon. Yawansa mai ƙarancin ƙarfi yana sa shi zaɓi na abokantaka don gidanka, a daidaita shi da alƙawarinmu na dorewa da ƙirar ECO.

Babban bayani

Rated Voltage: 12VDC

Kwalo: 4

Jagoranci na juyawa: CW (duba daga Bruskon tushe)

Gwajin BI-POT: DC600V / 5MA / 1sec

Aiki: Load: 3350 7% RPM /0.19A Max /1.92W Max

Tsoro: ≤7m / s

● EndPlay: 0.2-0.6mm

 

Kewaya FG: IC = 5ma Max / VCE (Sat) = 0.5x / r> vfg / vfg = 5.0vdc

Amo: ≤3db / 1m (amo na yanayi34db)

Innulation: Class B

Motar ba tare da hayaki ba tare da wani mummunan abu kamar hayaƙi ba kamar hayaki, ƙanshi, amo, ko rawar jiki

Bayyanar af motar mai tsabta kuma babu tsatsa

Lokaci

 

Roƙo

Firiji

Rc
santa

Gwadawa

W2410

Halittar aiki

Abubuwa

Guda ɗaya

Abin ƙwatanci

 

 

Motar fan

Rated wutar lantarki

V

12 (DC)

Babu Saurin Sauke kaya

Rpm

3300

Babu mai ɗaukar hoto

A

0.08

Faq

1. Menene farashinku?

Farashinmu yana ƙarƙashin ƙayyadadden dangane dangane da buƙatun fasaha. Zamu kawo tayin mu mun fahimci fahimtar yanayin aikinku da kuma buƙatun fasaha.

2. Shin kuna da ƙarancin tsari?

Haka ne, muna buƙatar duk umarni na ƙasa da ƙasa don samun mafi ƙarancin tsari. A yadda aka saba 1000pCs, duk da haka mun kuma yarda da al'ada sanya oda tare da karami mai yawa tare da kashe kudi.

3. Za ku iya samar da takardun da suka dace?

Ee, zamu iya samar da yawancin takardu ciki har da takaddun shaida na bincike / alaƙa; Inshora; Asalin, da sauran takaddun fitarwa inda ake buƙata.

4. Menene matsakaicin jagoran?

Don samfuran, lokacin jagora kusan kwanaki 14 ne. Don samar da taro, lokacin jagora shine 30 ~ 45 kwanaki bayan karbar biyan ajiya. Jagoran Tarihin ya zama mai inganci lokacin da (1) Mun karɓi ajiya, kuma (2) muna da amincewar ku ta ƙarshe don samfuran ku. Idan Takaddun Jagoranmu ba sa aiki da ranar ƙarshe, don Allah a ci gaba da buƙatunku da siyar ku. A cikin dukkan lamura zamuyi kokarin karbar bukatunku. A mafi yawan lokuta muna iya yin hakan.

5. Waɗanne nau'ikan hanyoyin biyan kuɗi kuke karɓa?

Kuna iya biyan kuɗin zuwa asusun banki, Tarayyar Turai ko PayPal: 30% ajiya a gaba, 70% daidaita kafin jigilar kaya.


  • A baya:
  • Next:

  • Rubuta sakon ka a nan ka aika da shi