Game da mu

MANUFARDA HANNU

Hangen Kamfanin:Don zama amintaccen mai ba da mafita na motsi na duniya.

Manufar:Ka sa abokan ciniki su yi nasara kuma masu amfani na ƙarshe su ji daɗi.

KAMFANIPROFILE

Ba kamar sauran masu ba da motoci ba, tsarin injiniya na Retek yana hana siyar da injinan mu da kayan aikin mu ta hanyar kasida kamar yadda kowane ƙirar ke keɓancewa ga abokan cinikinmu. Abokan ciniki suna da tabbacin cewa kowane ɓangaren da suka karɓa daga Retek an tsara su tare da ainihin ƙayyadaddun bayanan su. Jimlar hanyoyin magance mu shine haɗin haɓakar ƙirƙira da haɗin gwiwa tare da abokan cinikinmu da masu samar da kayayyaki.

Farashin CNC2
mai hankali

Kasuwancin Retek ya ƙunshi dandamali uku: Motors, Die-Casting da masana'antar CNC da kayan aikin waya. Ana ba da samfuran Retek don masu sha'awar zama, iska, jiragen ruwa, jirgin sama, wuraren kiwon lafiya, wuraren gwaje-gwaje, manyan motoci da sauran injunan kera motoci.

Barka da zuwa aiko mana da RFQ, an yi imani za ku sami mafi kyawun samfura da sabis masu tsada a nan!

ME YA SAZABIUS

1. Sarkar samar da kayayyaki iri ɗaya kamar sauran manyan sunaye.

2. Samfuran sarƙoƙi iri ɗaya amma ƙananan abubuwan sama suna ba da fa'idodi mafi tsada.

3. Ƙungiyar injiniya fiye da shekaru 16 gwaninta da aka yi hayar daga kamfanonin jama'a.

4. Magani na Tsayawa ɗaya daga masana'anta zuwa injiniyoyi masu ƙima.

5. Saurin juyawa cikin sa'o'i 24.

6. Sama da 30% girma kowace shekara a cikin shekaru 5 da suka gabata.

YANKOSHIN KWASTOMANDA masu amfani

INA MUNA

● Masana'antar China
● Ofishin Arewacin Amurka
● Ofishin Gabas ta Tsakiya
● Ofishin Tanzaniya
● Masana'antar China

Suzhou Retek Electric Technology Co., Ltd.

Bldg10, 199 Jinfeng Rd, Sabon Gundumar Suzhou, 215129, Sin

Lambar waya: +86-13013797383

Imel:sean@retekmotion.com

 

Kamfanin Dongguan:

Dongguan Lean Innovation Co., Ltd

Bldg1-501, Dezhijie Industrial Park, Jian Lang Rd, Tangxia Town, Dongguan

Lambar waya: +86-13013797383

Imel:sean@retekmotion.com

● Ofishin Arewacin Amurka

Hanyoyin Sadarwar Motocin Lantarki

220 Hensonshire Dr, Mankato, MN 56001, USA

Lambar waya: +1-612-746-7624

Imel:sales@electricmotorsolutions.com

● Ofishin Gabas ta Tsakiya

Muhammad Qasid

Yankin Jiha GT road gujrat, Pakistan

Tel: +92-300-9091999 / +92-333-9091999

Email: m.qasid@hotmail.com

● Ofishin Tanzaniya

Atma Electronic & Software Ltd.

Plot No. 2087, Block E, Boko Dovya - Kinondoni District.POBox 7003 - Dar Es Salaam, Tanzania.

Lambar waya: +255655286782